– राजेंद्रसिंह यादव : विजयाचा गुलाल अंगावर घेणार
कराड : कराड येथे हाजनादेश यात्रेदरम्यान ुख्यंत्री देवेंद्र डणवीस यांची भेट घेतली. तेव्हा कराडच्या विकासासाठी सर्वतोपरी दत करण्याचे आडासन त्यांनी दिले होते. तसेच सर्वसाान्य ाणूस केंद्रबिंदू ानून, शहर व परिसराचा विकास डोळ्यासोर ठेवून झालेल्या चर्चेला सकारात्क प्रतिसाद ळिाला आहे. त्याुळे उदयनराजे भोसले आणि डॉ. अतुल भोसले यांना लोकसभा पोटनिवडणूक व विधानसभा निवडणुकीसाठी जाहीर पाठिंबा देणार देत असल्याची ाहिती ाजी उपनगराध्यक्ष व यशवंत जनशक्ती आघाडीचे नेते राजेंद्रसिंह यादव यांनी दिली.
यावेळी भाजपचे सरचिटणीस डॉ. अतुल भोसले, नगरसेवक हणंतराव जाधव, विजयी वाटेगावकर, अतुल शिंदे, नगरसेविका स्तिा हुलवान, यांच्यासह अन्य ान्यवर उपस्थित होते.
यादव म्हणाले, विकास ही निरंतर चालणारी प्रक्रिया आहे. ुख्यंत्री देवेंद्र डणवीस, चंद्रकांतदादा पाटील यांच्या ार्गदर्शनाखाली कराड शहराचा विकास करण्यासाठी आपण प्रयत्नशील आहोत. नगरपालिकेध्ये का करताना शासनाच्या ाध्यातून शहरात ोठा विकास निधी आणता आला. यापुढेही कराड शहर व परिसराचा विकास हाच आपला एकेव ध्यास असणार आहे. तसेच सातारा पोटनिवडणुकीसह दक्षिण विधानसभा तदारसंघात उदयनराजे भोसले व डॉ. अतुल भोसले यांच्या प्रचारात ी व ाझे सर्व सहकारी सक्रिय सहभागी होणार आहोत. त्याुळे कोणत्याही परिस्थितीत या दोघांच्या विजयाचा गुलाल अंगावर घेणार असल्याचा ठा विडासही त्यांनी यावेळी व्यक्त केला.
डॉ. भोसले म्हणाले, देशाला एकसंघ ठेवण्यासाठी सरकारचे प्रयत्न सुरू असून सर्जिकल स्ट्राइक, 370 कलसारखे निर्णय सरकारकडून घेतले जात आहेत. त्याुळे देशाच्या भविष्यकालीन विकासासाठी उदयनराजे भोसले यांनी भाजपात सहभागी होण्याचे धाडसी पाऊल टाकले. त्यादृष्टीने राजेंद्रसिंह यादव यांचे वाटचाल सुरू आहे. ते हाराजांचे खंदे सर्थक असून जिथे हाराज; तिथे राजेंद्रसिंह यादव ही त्यांची ठा भूकिा राहिली आहे. त्यादृष्टीने त्यांनी विकासगंगेत सहभागी होण्याचा सकारात्क निर्णय घेतला आहे.
ते पुढे म्हणाले, नगरपालिकेत यशवंत जनशक्ती आघाडी सत्तेत आहे. या ठिकाणी नगराध्यक्ष भाजपचा असला तरी यादव यांच्या ार्गदर्शनाखालीच का सुरू आहे. त्याुळे येत्या काळात कराडध्ये लिंक रोड, प्रत्येक व्यक्तीला राहण्यासाठी हक्काचे घर, शहरातील ंदिरांचा विकास, कृष्णा घाटासह परिसराच्या पर्यटन विकासासाठी प्रयत्न करणे, हा त्यांचा उद्देश आहे. कराड ही एका अर्थाने जिल्ह्याची आर्थिक राजधानी असून वाहतुकीच्या व शैक्षणिक आरोग्य व्यवसायाच्या दृष्टीने हे हत्त्वपूर्ण शहर आहे त्याुळे या शहराच्या विकासासाठी राजेंद्रसिंह यादव यांनी घेतलेले निर्णय अतिशय चांगला असून त्यांच्या या निर्णयाचे ी आदरपूर्वक स्वागत करतो असे त्यांनी यावेळी सांगितले.
उदयनराजे भोसले, अतुल भोसलेंना जाहीर पाठिंबा
RELATED ARTICLES